Bandage Crepe na roba tare da Ma'aikatan Kasuwancin Clips |KENJOY
Bandage na roba shine "bandaki mai shimfiɗawa da ake amfani da shi don haifar da matsa lamba". na rauni.
Ana kuma amfani da bandeji na roba don magance karyewar kashi.Ana shafa manne a gun da ya karye, sannan a yi amfani da splint (filin da aka saba).Daga nan sai a yi amfani da bandeji na roba don riƙe splin a wuri da kuma kare shi.Wannan wata dabara ce ta gama gari don karyewa wanda zai iya kumbura, wanda zai sa simintin ya yi aiki da kyau.
Bayanin Samfura
Abun ciki | Cotton, Spandex |
Girman Al'ada | Nisa: 7.5cm-15cm, Tsawon: 450cm ko musamman |
Launi | Launin fata, kore, blue, orange, rawaya, fari, baki, ja, koren tafkin, ruwan hoda, ruwan hoda ko na musamman |
Kunshin | OPP mai zaman kanta marufi |
OEM&ODM | goyon baya |
Amfani | 1, Ya ƙunshi 90% saman ingancin auduga, taushi da kuma dadi 2. Ingantacciyar rayuwar shiryayye zuwa rayuwar shiryayye na shekaru 5 tare da kunshin rufewa 3. Ya dace da kulawar ɗan adam da likitan dabbobi. 4, 100% ƙarin haɓaka haɓaka, 58.6% ƙarin numfashi, 32% mai laushi, mai girma ga fata mai laushi 5, 10% na roba fiber for 180% da 200% elasticity, shimfiɗa har zuwa 14-15 Feet, za a iya amfani da matsayin matsawa bandeji. 6, 16 shekaru gwaninta da kerarre a CE ISO9001 ISO13485 bokan Facility, wadata kai tsaye |
Yadda ake amfani | Sabon shirin faifan bidiyo yana ɗaukar wuri, yana riƙe amintacce kuma ana daidaita shi cikin sauƙi Yana ba da matsakaicin tallafi ga rauni, ciwon tsoka da haɗin gwiwa |
Siffofin samfur
1. Jikin laushi yana jin daɗi akan fata
2. A wanke da sake amfani da shi akai-akai
3. Bandages nannade Made daga 80% taushi auduga, 15% spandex, 5% polyester.
4. Ya haɗa da shirye-shiryen roba 2.Sabbin shirye-shiryen bidiyo a wuri suna riƙe amintacce kuma ana daidaita su cikin sauƙi
5. Yana mayar da elasticity kuma a sakamakon bandeji za a iya amfani da sake da kuma sake.
6. Ba ya hana muscular da haɗin gwiwa sassauci.
7, Better elasticity, sarrafawa, uniform & m matsa lamba.
8. Wannan jikin na roba kunsa bandeji musamman tsara ƙugiya ƙulli don m goyon baya.
9. Yana da gefuna masu sauri Saƙa.
10. An rufe kowane mutum.
Bidiyo
Menene bandages na roba na roba da ake amfani dasu?
Ya dace don ajiye gauze a wurin, rage zubar jini, da samar da matsi mai haske.Bandage crepe mai nauyi mai nauyi ya dace don amfani azaman tallafi don sprains da damuwa a cikin gidajen abinci da tsokoki.Hakanan yana aiki azaman bandeji na matsawa matsakaici don kumburin gwiwa, kumburin idon sawu, da sauran raunukan da suka dace.
Menene bambanci tsakanin bandeji mai raɗaɗi da bandage na roba?
Ana amfani da bandejin auduga mara nauyi don riƙe sutura a wuri, yayin da ake amfani da bandeji mai ɗamara ko na roba don amfani da tallafi ko matsatsi mai ƙarfi ga rauni mai laushi.
Menene amfanin bandeji mai raɗaɗi?
Bandage na Crepe shine bandeji mafi dacewa a can.Daga yin ɓarna na ɓarna ga kowane ɓarna ko damuwa zuwa ɗaure ɗan lokaci don karyewa har zuwa lokacin da za a iya amfani da filastar simintin gyare-gyaren, abin da ke magance matsalar.Wani lokaci, idan raunin yana zubar da jini sosai mukan tattara shi kuma mu yi amfani da bandeji mai tsauri don tabbatar da matsi mai kyau a wurin zubar da jini.Hakanan ana amfani da shi azaman tallafi ga gaɓoɓin da suka raunana ta maimaita sprain da damuwa.Idan kun taɓa yin kayan agajin farko, pls shirya 1/3 na jimlar bandages na abin nadi a matsayin crepe, za ku yi mamakin ganin yadda yake aiki sosai idan aka shafa daidai.
Ya kamata mu sanya bandeji mai laushi yayin barci?
Da fatan za a cire bandejin matsawa da dare yayin barci.don sakamako mafi kyau.Yayin da kumburi ke raguwa yana iya zama dole don daidaita bandeji na matsawa.Matsayi mai daidaituwa zai hanzarta aikin warkarwa.
Ƙara koyo game da samfuran KENJOY
Kara karantawa
1.aiki da nau'in bandeji na plaster
2.Menene amfanin bandage filasta
3.Kulawar jinya na rikitarwa na gyaran bandeji na filasta
4.Yadda za a gane bambanci tsakanin bandages fiberglass
5.Analysis na fiberglass likita bandeji
6.Wani irin bandeji na roba shine mafi kyau
7.Gabatarwa ga haɓakar bandages na polymer
8.Wanne magani ya kamata a zaba bayan karaya
9.Yadda ake amfani da bandages na roba