Aiki da ka'idojin kariya na abin rufe fuska KN95|KENJOY
Menene matsayinKN95 abin rufe fuska?Menene Kn95 da ake iya zubarwa?Wace irin ka'idar kariyar za a iya buga, na gabaKn95 abin rufe fuskain yi muku bayani mai sauki.
Matsayin kn95
Ingancin tacewa na barbashi tare da diamita mai iska ≥0.3m na iya kaiwa sama da 95% yayin sanye da abin rufe fuska na KN95.Matsakaicin diamita na iska na ƙwayoyin cuta da na fungal ya bambanta tsakanin 0.7-10m, wanda kuma yana cikin kewayon kariya.
Don haka za a iya amfani da na’urar numfashi ta numfashi na wasu barbashi, kamar kurar da ake samu ta hanyar nika, tsaftacewa da sarrafa ma’adanai, fulawa da wasu abubuwa, da kuma abubuwan da ake samu na ruwa ko mai da ake samu ta hanyar feshin da ba sa samarwa. iskar gas mai cutarwa.
Ingantacciyar tacewa da tsarkakewar warin da aka shaka (ban da iskar gas mai guba), yana taimakawa rage yawan fallasa ga wasu ƙwayoyin cuta masu inhalation (misali mold, bacillus anthracis, tarin fuka, da sauransu), amma baya kawar da haɗarin kamuwa da cuta, rashin lafiya ko mutuwa.
Matakin KN95 yana ɗaya daga cikin matakan da aka ƙulla a cikin Ma'auni na Sinanci GB2626-2006.
Menene abin rufe fuska KN95
"Za'a iya zubarwa" shine ma'anar samfurin a cikin ma'auni na ƙasa, wanda ke nufin cewa samfurin ba zai iya tsaftacewa ba kuma dole ne a zubar da shi nan da nan lokacin da kowane sashi ya kasa.Ana iya sake amfani da na'urorin numfashi kuma ba dole ba ne a jefar da su da zarar an yi amfani da su.
Abubuwan da za a iya zubarwa waɗanda za a iya jefar da su a ko'ina, kowane lokaci, kamar yadda sunan ya nuna
Tun da babban yanayin ƙirar na'urar numfashi shine wurin aiki, yawanci ana ƙulla cewa ana iya maye gurbin na'urorin numfashi bayan sauyin aiki guda ɗaya, musamman saboda ba za a iya wanke na'urorin numfashi ba kuma bai kamata ma'aikata su yi amfani da abin rufe fuska mara tsabta ba.
Duk da haka, ana iya sake amfani da su idan an yi amfani da su na ɗan lokaci kaɗan, babu matsalolin lafiya, kuma ba su zama marasa amfani (kamar nakasa ko lalacewa), ko karuwar juriya na numfashi ya yi yawa.
Ka'idojin kariya na abin rufe fuska FFP2
Abubuwan da ake amfani da su don tace abubuwan da ake amfani da su suna da fiber na ma'adinai, fiber na halitta ko fiber na roba, fiber kayan fiber ya kasu kashi biyar na hanyar tace barbashi a cikin iska, suna iya taka cikakkiyar rawa.
Sedimentation: babban nau'in kayan da ke cikin iska yana tasiri ta hanyar raguwar nauyi zuwa kayan tacewa, rabu da iska;
Inertia tasiri: a lokacin da barbashi a cikin iska kewaye toshe toshe a gaban tace abu fiber, mafi girma ingancin barbashi za su karkata daga cikin shugabanci na iska ta inertia, buga tace kayan fiber ne tace ƙasa;
Tsangwama: barbashi a cikin iska ya fi kusa da daidaitawar kayan tacewa, saboda radius na barbashi ya fi nisa tsakanin raƙuman ruwa da kuma kayan tacewa an "zazzage" kuma an kama shi ta hanyar kayan tacewa;
Tasirin watsawa: tasirin tasirin thermal na ƙwayoyin iska, ƙananan ƙananan ƙwayoyin cuta ta tasirin tasirin iska, koyaushe canza yanayin motsi, motsin Brownian, bazuwar lamba tare da fiber tace ƙasa;
Electrostatic sakamako: idan tace abu fiber tare da rauni a tsaye wutar lantarki, ko da kuwa ko barbashi a cikin iska da kanta tare da a tsaye wutar lantarki, a lokacin da suke kusa da tace abu fiber yana da sauki a jawo hankalin ta a tsaye wutar lantarki da tace ƙasa, electrostatic sakamako zai iya. taimakawa kayan tacewa suna haɓaka aikin tacewa ba tare da ƙara juriya na iska ba
Abin da ke sama shine rawar KN95 abin rufe fuska da ka'idodin kariyar gabatarwar da ta dace, kuna son ƙarin sani game da bayanan abin rufe fuska na FFP2, maraba da tuntuɓar mu.mask wholesale.
Ƙara koyo game da samfuran KENJOY
Lokacin aikawa: Dec-20-2021